|
|
| MOQ: | 500 |
| giá bán: | negotiate the price |
| bao bì tiêu chuẩn: | cardboard |
| Thời gian giao hàng: | 10-15 |
| phương thức thanh toán: | T/T, Western Union, PayPal, etc. |
| khả năng cung cấp: | 500000 |
| Tên sản phẩm | Hộp Đóng Gói Đèn LED |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Hộp Đóng Gói Đồ Chơi |
| Mục đích sử dụng chính | Đóng gói sản phẩm |
| Tải trọng tối đa | 5 kg |
| Trọng lượng | 200 gram |
| Kích thước | 30cm × 20cm × 10cm |
| Chống nước | Không |
| Lớp phủ bên trong | Giấy Kraft |
| Loại hình công ty | Nhà máy |
| Thiết kế | Yêu cầu cụ thể của khách hàng |
|
|
| MOQ: | 500 |
| giá bán: | negotiate the price |
| bao bì tiêu chuẩn: | cardboard |
| Thời gian giao hàng: | 10-15 |
| phương thức thanh toán: | T/T, Western Union, PayPal, etc. |
| khả năng cung cấp: | 500000 |
| Tên sản phẩm | Hộp Đóng Gói Đèn LED |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Hộp Đóng Gói Đồ Chơi |
| Mục đích sử dụng chính | Đóng gói sản phẩm |
| Tải trọng tối đa | 5 kg |
| Trọng lượng | 200 gram |
| Kích thước | 30cm × 20cm × 10cm |
| Chống nước | Không |
| Lớp phủ bên trong | Giấy Kraft |
| Loại hình công ty | Nhà máy |
| Thiết kế | Yêu cầu cụ thể của khách hàng |