| MOQ: | 500 |
| giá bán: | negotiate the price |
| bao bì tiêu chuẩn: | cardboard |
| Thời gian giao hàng: | 10-15 |
| phương thức thanh toán: | T/T, Western Union, PayPal, etc. |
| khả năng cung cấp: | 500000 |
| Tên sản phẩm | Hộp đóng gói đèn LED |
|---|---|
| Cân nặng | 200 gam |
| Lớp phủ bên trong | Giấy Kraft |
| Khả năng tải tối đa | 5 kg |
| Kích thước | 30 cm × 20 cm × 10 cm |
| Chống nước | KHÔNG |
| Đơn đặt hàng tùy chỉnh | Đã chấp nhận |
| MOQ: | 500 |
| giá bán: | negotiate the price |
| bao bì tiêu chuẩn: | cardboard |
| Thời gian giao hàng: | 10-15 |
| phương thức thanh toán: | T/T, Western Union, PayPal, etc. |
| khả năng cung cấp: | 500000 |
| Tên sản phẩm | Hộp đóng gói đèn LED |
|---|---|
| Cân nặng | 200 gam |
| Lớp phủ bên trong | Giấy Kraft |
| Khả năng tải tối đa | 5 kg |
| Kích thước | 30 cm × 20 cm × 10 cm |
| Chống nước | KHÔNG |
| Đơn đặt hàng tùy chỉnh | Đã chấp nhận |