| MOQ: | 500 |
| giá bán: | negotiate the price |
| bao bì tiêu chuẩn: | cardboard |
| Thời gian giao hàng: | 10-15 |
| phương thức thanh toán: | T/T, Western Union, PayPal, etc. |
| khả năng cung cấp: | 500000 |
| Loại sản phẩm | Hộp đóng gói đồ chơi |
|---|---|
| Lớp phủ bên trong | Giấy kraft |
| Chống nước | Không. |
| Đơn đặt hàng tùy chỉnh | Được chấp nhận |
| Khả năng tải tối đa | 5 kg |
| Kích thước | 30cm × 20cm × 10cm |
| Thiết kế | Yêu cầu cụ thể của khách hàng |
| Sử dụng chính | Bao bì sản phẩm |
| Sử dụng | Bao bì sản phẩm bán lẻ |
| Loại công ty | Nhà máy |
| MOQ: | 500 |
| giá bán: | negotiate the price |
| bao bì tiêu chuẩn: | cardboard |
| Thời gian giao hàng: | 10-15 |
| phương thức thanh toán: | T/T, Western Union, PayPal, etc. |
| khả năng cung cấp: | 500000 |
| Loại sản phẩm | Hộp đóng gói đồ chơi |
|---|---|
| Lớp phủ bên trong | Giấy kraft |
| Chống nước | Không. |
| Đơn đặt hàng tùy chỉnh | Được chấp nhận |
| Khả năng tải tối đa | 5 kg |
| Kích thước | 30cm × 20cm × 10cm |
| Thiết kế | Yêu cầu cụ thể của khách hàng |
| Sử dụng chính | Bao bì sản phẩm |
| Sử dụng | Bao bì sản phẩm bán lẻ |
| Loại công ty | Nhà máy |